Cho em hỏi tí

Re: Cho em hỏi tí

nhockunvt;8264 đã viết:
cách trở thành một hacker mũ trắng thì cần những gì ạ ?
Cần 1 cái đầu và sự tư duy tốt. Kiến thức vững vàng

Mời các bạn tham gia Group WhiteHat để thảo luận và cập nhật tin tức an ninh mạng hàng ngày.
Lưu ý từ WhiteHat: Kiến thức an ninh mạng để phòng chống, không làm điều xấu. Luật pháp liên quan
Comment

đúng hơn là nắm hệ điều hành linux, C++, và một số về IT

Mời các bạn tham gia Group WhiteHat để thảo luận và cập nhật tin tức an ninh mạng hàng ngày.
Lưu ý từ WhiteHat: Kiến thức an ninh mạng để phòng chống, không làm điều xấu. Luật pháp liên quan
Comment

nhockunvt;8264 đã viết:
cách trở thành một hacker mũ trắng thì cần những gì ạ ?

Muốn trở thành hacker mũ trắng thì cần có cái tâm. Có kiến thức bảo mật tốt. Luôn tỉnh táo và giữ mình.

Comment

The crazy;8362 đã viết:
đúng hơn là nắm hệ điều hành linux, C++, và một số về IT
Giờ bắt đầu học lập trình thì nên học C++ hay C thế anh.

Comment

vutruong;9201 đã viết:
Giờ bắt đầu học lập trình thì nên học C++ hay C thế anh.

Pascal for the winner :) (Nếu bạn thích code 1 mình và giải quyết vấn đề nhanh nhất có thể.)

C / C++ bạn vẫn có thể code 1 mình và vẫn có thể giải quyết vấn đề cực nhanh nếu bạn là một người có thể vừa code vừa không cần nhìn màn hình :D

Sản phẩm code = Pascal đây:

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Comment
Bên trên