Cả nhà cho em hỏi, trên diễn đàn này những ai là người có bài viết chất lượng ạ ?

DDoSer

19/07/2017
2
2 bài viết
Cả nhà cho em hỏi, trên diễn đàn này những ai là người có bài viết chất lượng ạ ?
Cả nhà cho em hỏi , trên diễn đàn này những ai là người có bài viết chất lượng ạ ? Vì em không biết ai có những bài viết chất lượng và tốt nên em hỏi để có thể chú ý xem các bài viết của họ nhiều hơn.
Số 1 > @sunny

Mời các bạn tham gia Group WhiteHat để thảo luận và cập nhật tin tức an ninh mạng hàng ngày.
Lưu ý từ WhiteHat: Kiến thức an ninh mạng để phòng chống, không làm điều xấu. Luật pháp liên quan
không có mình rồi =]]]

Mời các bạn tham gia Group WhiteHat để thảo luận và cập nhật tin tức an ninh mạng hàng ngày.
Lưu ý từ WhiteHat: Kiến thức an ninh mạng để phòng chống, không làm điều xấu. Luật pháp liên quan
Comment
Có mà anh

Comment
Cả nhà cho em hỏi , trên diễn đàn này những ai là người có bài viết chất lượng ạ ? Vì em không biết ai có những bài viết chất lượng và tốt nên em hỏi để có thể chú ý xem các bài viết của họ nhiều hơn.
Số 1 > @sunny
Mình là quản trị, không chuyên về kỹ thuật nên bạn theo dõi bài đăng từ các Mod và các thành viên tích cực sẽ tốt hơn. Về các chương trình sự kiện thì có thể follow mình.

Comment
Số 1 > @sunny
Theo anh thì câu hỏi của em khá là khó trả lời đấy. Bởi vì mỗi người có sở trường khác nhau em ạ, không ai giỏi tất được. Em thích mảng nào thì cứ theo dõi Box đó. Những bài viết chất lượng sẽ được nhiều thành viên like và share. Và quan trọng hơn là mình có thể kiểm định được nội dung của những bài viết đó

Comment
Bên trên