Bị banned acc Nhựt Trường oan uổng

10/05/2014
0
2 bài viết
Bị banned acc Nhựt Trường oan uổng
Xin chào admin diễn đàn.

Mình tên : Ngô Nhựt Truờng nickName forum: Nhựt Trường sáng nay mình vào thì thấy bị baned acc vì Seo trá hình mình xin đính chính là mình chỉ lấy link tool chứ ko Seo siếc gì ở đây.bài viết bug rar 4.2 mình còn chèn hình đóng dấu là lo go whitehat.vn mà link:https://whitehat.vn/threads/

Kính mong admin xem xét minh oan cho mình bị mang tiếng oan uổng quá.

Mời các bạn tham gia Group WhiteHat để thảo luận và cập nhật tin tức an ninh mạng hàng ngày.
Lưu ý từ WhiteHat: Kiến thức an ninh mạng để phòng chống, không làm điều xấu. Luật pháp liên quan
Re: Bị banned acc Nhựt Trường oan uổng

Mình đã xem xét lại các bài viết của bạn.
Các bài bạn copy nguyên mẫu của các trang khác nên link vẫn được đặt trong từ khóa màu xanh + bạn post 3 bài cùng lúc nên mình nghi vấn đây là hiện tượng seoer đi link.
Khi copy bài từ nguồn khác bạn nên paste ra notepad để sửa bỏ link ngầm.
-Diễn đàn cám ơn đóng góp của bạn và sẽ khôi phục lại nick bạn.
-Về phía cá nhân mình cũng xin lỗi bạn do xử lý mạnh tay gây nhầm lẫn.
Hiện các nich spam, bot rất nhiều nên việc xử lý mạnh các trường hợp Seoer đi link là cần thiết để đảm bảo tính chất diễn đàn.
Qua đây mình thông báo các trường hợp nick đi link vào diễn đàn whitehat.vn sẽ bị baner.
Hiện trạng nick spam hình dưới:

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Mời các bạn tham gia Group WhiteHat để thảo luận và cập nhật tin tức an ninh mạng hàng ngày.
Lưu ý từ WhiteHat: Kiến thức an ninh mạng để phòng chống, không làm điều xấu. Luật pháp liên quan
Comment

Nhựt Trường 01;12604 đã viết:
Xin chào admin diễn đàn.

Mình tên : Ngô Nhựt Truờng nickName forum: Nhựt Trường sáng nay mình vào thì thấy bị baned acc vì Seo trá hình mình xin đính chính là mình chỉ lấy link tool chứ ko Seo siếc gì ở đây.bài viết bug rar 4.2 mình còn chèn hình đóng dấu là lo go whitehat.vn mà link:https://whitehat.vn/threads/

Kính mong admin xem xét minh oan cho mình bị mang tiếng oan uổng quá.
chắc đây là nhầm lẫn không đáng có thôi :D
chắc tối qua mấy bác mod phải band nhiều lắm nhỉ =))

Comment

admin ơi! bạn làm ơn mở acc lại cho mình mấy ngày rùi:D:D:D

Comment

Nhựt Trường 01;12649 đã viết:
admin ơi! bạn làm ơn mở acc lại cho mình mấy ngày rùi:D:D:D

Tài khoản của bạn đã được kích hoạt lại, bạn kiểm tra lại nhé.

Comment
Bên trên