Banner whitehat war game quá to

nktung

Super Moderator
Thành viên BQT
08/10/2013
401
986 bài viết
Banner whitehat war game quá to
Dear anh em
Anh thấy banner whitehat war game quá to, che cả phần bài viết mà mình muốn viết, che cả bài viết mình muốn đọc(như hình kèm theo). Đề nghị thu nhỏ vừa đủ để thuận tiện việc đọc và viết bài

Mời các bạn tham gia Group WhiteHat để thảo luận và cập nhật tin tức an ninh mạng hàng ngày.
Lưu ý từ WhiteHat: Kiến thức an ninh mạng để phòng chống, không làm điều xấu. Luật pháp liên quan
Re: Banner whitehat war game quá to

Hiện tượng banner dọc của WhiteHat bị to quá kích thước cho phép là do BQT đang chuyển thành dạng lật như banner ngang ở trên.

Banner dọc em đã tạm ẩn đi và sẽ fix trong thời gian sớm nhất.

Mời các bạn tham gia Group WhiteHat để thảo luận và cập nhật tin tức an ninh mạng hàng ngày.
Lưu ý từ WhiteHat: Kiến thức an ninh mạng để phòng chống, không làm điều xấu. Luật pháp liên quan
Comment
Re: Banner whitehat war game quá to

nktung;24633 đã viết:
Dear anh em
Anh thấy banner whitehat war game quá to, che cả phần bài viết mà mình muốn viết, che cả bài viết mình muốn đọc(như hình kèm theo). Đề nghị thu nhỏ vừa đủ để thuận tiện việc đọc và viết bài

anh cứ dùng noscript là không nhìn thấy banner này luôn, chứ đừng nói là to hay nhỏ... :p

Comment
Bên trên