Xin ý kiến Học viện Bưu chính viễn thông ngành an toàn thông tin

banhbaochien

04/01/2020
0
3 bài viết
Xin ý kiến Học viện Bưu chính viễn thông ngành an toàn thông tin
Như tiêu đề ạ. Em muốn hỏi về chất lượng giảng dạy ở trường có ổn không vì nghe nhiều người nói là dùng nhiều đồ cũ, giảng dạy thiếu chuyên nghiệp... Có pro nào từng học tại đây rồi cho em xin ý kiến với ạ. Em cảm ơn.

Mời các bạn tham gia Group WhiteHat để thảo luận và cập nhật tin tức an ninh mạng hàng ngày.
Lưu ý từ WhiteHat: Kiến thức an ninh mạng để phòng chống, không làm điều xấu. Luật pháp liên quan
Thích học đồ mới à e, thế chọn mấy trường học phí siêu cao với mới mở ấy. Trường nào dạy cũng thế thôi, quan trọng ý thức bản thân như nào

Mời các bạn tham gia Group WhiteHat để thảo luận và cập nhật tin tức an ninh mạng hàng ngày.
Lưu ý từ WhiteHat: Kiến thức an ninh mạng để phòng chống, không làm điều xấu. Luật pháp liên quan
  • Thích
Reactions: banhbaochien
Comment
Như tiêu đề ạ. Em muốn hỏi về chất lượng giảng dạy ở trường có ổn không vì nghe nhiều người nói là dùng nhiều đồ cũ, giảng dạy thiếu chuyên nghiệp... Có pro nào từng học tại đây rồi cho em xin ý kiến với ạ. Em cảm ơn.
Nếu là mình thì mình sẽ chọn trường nào học phí rẻ nhất thôi còn học cntt thì chỉ cần cái laptop là đủ cơ sở vật chất đánh vào học phí cả rùi.

• Thích
Reactions: banhbaochien
Comment
Sinh viên năm 7 tư vấn là. Học ở đâu không quan trọng. Mấu chốt là ở bản thân mình.

Comment
Tự học, tham gia các CLB và diễn đàn về ATTT để học thêm chứ không có trông mong gì được ở nhà trường đâu, toàn dạy làm sếp thôi à. Còn 1 điều quan trọng nữa là phong trào ATTT trong trường, điều này thì PTIT chắc chắn thua xa HUST, UET hay cả top dưới là KMA nữa.

Comment
Bên trên