Xin hỏi ý kiến các đàn anh đi trước

Mobo

W-------
28/12/2014
0
1 bài viết
Xin hỏi ý kiến các đàn anh đi trước
Như tiêu đề, em hiện tại đã đỗ vào Viện Công nghệ thông tin - Đại học quốc gia Hà Nội.
Em rất thích công nghệ thông tin nhưng có nhiều người nói trường em đỗ chất lượng đào tạo không cao.
Em rất mong nhận được lời khuyên từ các anh đã đỗ vào các trường IT, và liệu trường em đã đỗ có tốt không?

Mời các bạn tham gia Group WhiteHat để thảo luận và cập nhật tin tức an ninh mạng hàng ngày.
Lưu ý từ WhiteHat: Kiến thức an ninh mạng để phòng chống, không làm điều xấu. Luật pháp liên quan
Re: Xin hỏi ý kiến các đàn anh đi trước

Mobo;19955 đã viết:
Như tiêu đề, em hiện tại đã đỗ vào Viện Công nghệ thông tin - Đại học quốc gia Hà Nội.
Em rất thích công nghệ thông tin nhưng có nhiều người nói trường em đỗ chất lượng đào tạo không cao.
Em rất mong nhận được lời khuyên từ các anh đã đỗ vào các trường IT, và liệu trường em đã đỗ có tốt không?
Anh thấy đại học Quốc gia Hà Nội đào tạo tốt và thực tế nhất nếu so với các trường miền Bắc.

Mời các bạn tham gia Group WhiteHat để thảo luận và cập nhật tin tức an ninh mạng hàng ngày.
Lưu ý từ WhiteHat: Kiến thức an ninh mạng để phòng chống, không làm điều xấu. Luật pháp liên quan
Comment
Re: Xin hỏi ý kiến các đàn anh đi trước

Mobo;19955 đã viết:
Vậy em hỏi "nhiều người" đó xem chất lượng trường nào là cao, Ha vợt hay là FTU?
Nhiều cao thủ có học CNTT đâu, vẫn hack ầm ầm. Quan trọng là đam mê đến đâu.
==> "liệu trường em đã đỗ có tốt không?" - Tốt!

Comment
Bên trên