Xin chút review về công ty VSEC

Thảo luận trong 'Tán gẫu - Giải trí' bắt đầu bởi Kai O, 27/09/20, 04:09 PM.

1. Kai O

Kai O New Member

Chào a/c trong group!
    Chuyện là e năm nay là sv năm 4 ngành ATTT nên muốn tìm nơi thực tập trước cho đỡ bỡ ngỡ. Qua tìm hiểu thì em đang nhắm đến công ty VSEC. Vì nằm ở gần chỗ em nhất nên em ưu tiên hướng đến trước ạ. Em có đọc trên một blog bảo rằng lúc ứng tuyển thực tập cty còn yêu cầu kinh nghiệm làm việc nhưng trong JD của cty thì k thấy nên e hơi hoang mang. Không biết ở trong group có a/c nào đang làm hoặc đang thực tập ở VSEC thì cho em xin chút review cụ thể với ạ.
    em xin cảm ơn!

Mời các bạn tham gia Group WhiteHat để thảo luận và cập nhật tin tức an ninh mạng hàng ngày.
    Lưu ý từ WhiteHat: Kiến thức an ninh mạng để phòng chống, không làm điều xấu. Luật pháp liên quan
  2. DiepNV88

DiepNV88 Super Moderator Thành viên BQT

Lần đầu đi làm hay thực tập đều sẽ bỡ ngỡ bạn cứ chuẩn bị cho mình kiến thức tốt nhất để ứng tuyển thành công nhé. Đã chọn ngành ANM thì cty nào cũng phải cố gắng hết sức nếu chưa có kinh nghiệm bạn vẫn có thể liệt kê những đồ án của mình khả năng chuyên môn ....

Mời các bạn tham gia Group WhiteHat để thảo luận và cập nhật tin tức an ninh mạng hàng ngày.
    Lưu ý từ WhiteHat: Kiến thức an ninh mạng để phòng chống, không làm điều xấu. Luật pháp liên quan
    WhiteHat News #ID:2017 thích bài này.
  3. Kai O

Kai O New Member

vâng. E sẽ cố gắng ạ :))

4. poseidon

poseidon Well-Known Member

VSEC thành lập cũng được hơn 15 năm rồi, lúc đầu do 1 hacker ở Việt Nam founder.

Hiện tại VSEC là 1 trong 7 hay 8 công ty con của G - Group, nếu bạn chơi game mà biết gametv hoặc hay đi cầm đồ sẽ biết F88 là của họ.

Nói vậy để thấy tiềm năng của VSEC khá lớn, trước có thầy giáo quốc dân Kiên - Kienmanowar chuyên mảng reverse bên ấy nhưng giờ qua Vin mất rồi.

Bạn muốn có kinh nghiệm thì vô đấy làm cũng được. Bên ấy có sản phẩm USB safe khá nổi tiếng.