Xây dựng Lab cho việc học hacking ứng dụng web

DDos

VIP Members
22/10/2013
524
2.191 bài viết
Xây dựng Lab cho việc học hacking ứng dụng web
Như chúng ta đã biết, để hack được bất kỳ một ứng dụng web, chúng ta cần phải quét để tìm ra những khả năng có thể bị tổn thương của trang web đó. Vì vậy, để học hacking ứng dụng web bạn cần phải tự xây dựng cho mình các bài lab để hiểu, bổ sung, cũng như nâng cao kỹ năng của mình. Hôm nay, mình hướng dẫn các bạn xây dựng các bài lab để thuận tiện cho việc học và thực hành.

Các bạn tham khảo video sau:

[video=youtube;QZy2m9N1z-8]http://www.youtube.com/watch?v=QZy2m9N1z-8[/video]​

Mời các bạn tham gia Group WhiteHat để thảo luận và cập nhật tin tức an ninh mạng hàng ngày.
Lưu ý từ WhiteHat: Kiến thức an ninh mạng để phòng chống, không làm điều xấu. Luật pháp liên quan
Re: Xây dựng Lab cho việc học hacking ứng dụng web

Sao anh viết toàn tiếng anh trên Demo nhỉ? :confused:

Mời các bạn tham gia Group WhiteHat để thảo luận và cập nhật tin tức an ninh mạng hàng ngày.
Lưu ý từ WhiteHat: Kiến thức an ninh mạng để phòng chống, không làm điều xấu. Luật pháp liên quan
Comment

Tại mình làmvideo này trước khi làm mod whitehat. :) và đang làm page trên facebook.

Comment

DDos;12043 đã viết:
Tại mình làmvideo này trước khi làm mod whitehat. :) và đang làm page trên facebook.
Cho Em tên Page đc k :D

Comment

demond1;12048 đã viết:
Cho Em tên Page đc k :D
Page và blog có ngay ở trong video đó bạn... :)

Comment
Bên trên