Phá mật khẩu file excel

vip_lom

W-------
28/03/2015
0
2 bài viết
Phá mật khẩu file excel
Hi cac bac trong diển đàn, cho em hoi có cách nào để phá một password của một file excel đặt mật khẩu không ah, thanks các bác nhiều !, em gà mờ lắm ah

Mời các bạn tham gia Group WhiteHat để thảo luận và cập nhật tin tức an ninh mạng hàng ngày.
Lưu ý từ WhiteHat: Kiến thức an ninh mạng để phòng chống, không làm điều xấu. Luật pháp liên quan
Mời các bạn tham gia Group WhiteHat để thảo luận và cập nhật tin tức an ninh mạng hàng ngày.
Lưu ý từ WhiteHat: Kiến thức an ninh mạng để phòng chống, không làm điều xấu. Luật pháp liên quan
Comment
Comment
Re: Phá mật khẩu file excel

Bạn quên mật khẩu phải không?
Nếu mật khẩu đó không quá mạnh thì bạn thử dùng giải pháp tấn công mật khẩu dùng từ điển. Nếu không thành công thì dùng kiểu tấn công vét cạn xem có được không?
Phần mềm FREE Word and Excel password recovery Wizard có thể giúp bạn thực hiện cả 2 kiểu tấn công. Đầu tiên bạn dùng kiểu tấn công dùng từ điển. Nếu không thành công thì dùng kiểu tấn công vét cạn. Bạn thử xem sao.

Comment
Bên trên