My question(p.1)

Bkis Hunter

Active Member
30/12/2017
3
43 bài viết
My question(p.1)
Các bác cho em hỏi:
1. Là Newbie thì có nên học ít nhất là 2 ngôn ngữ cùng một lúc ko?( Mình hiện tại đang mới học java)

2. Em đang cần một vài tài liệu về mạng Osi(Tiếng Anh thì càng tốt) cùng lời khuyên về việc chọn mua sách để học ngôn ngữ java( đặc biệt là về lập trình oop)!!
3. Có bạn nào mới học cấp 3 và cũng là newbie như mình thì mình lập group tren face roi trao doi, chia se voi nhau?

Mời các bạn tham gia Group WhiteHat để thảo luận và cập nhật tin tức an ninh mạng hàng ngày.
Lưu ý từ WhiteHat: Kiến thức an ninh mạng để phòng chống, không làm điều xấu. Luật pháp liên quan
Các bác cho em hỏi:
1. Là Newbie thì có nên học ít nhất là 2 ngôn ngữ cùng một lúc ko?( Mình hiện tại đang mới học java)

2. Em đang cần một vài tài liệu về mạng Osi(Tiếng Anh thì càng tốt) cùng lời khuyên về việc chọn mua sách để học ngôn ngữ java( đặc biệt là về lập trình oop)!!
3. Có bạn nào mới học cấp 3 và cũng là newbie như mình thì mình lập group tren face roi trao doi, chia se voi nhau?
1. Thực ra các ngôn ngữ lập trình có mô típ, cấu trúc khá giống nhau, chỉ khác nhau về cú pháp. Bạn chỉ cần nắm vững một ngôn ngữ thì việc học ngôn ngữ khác rất dễ dàng.
2. Bạn tìm sách của Cisco nhé. Chia sẻ rất nhiều trên mạng. :D

Mời các bạn tham gia Group WhiteHat để thảo luận và cập nhật tin tức an ninh mạng hàng ngày.
Lưu ý từ WhiteHat: Kiến thức an ninh mạng để phòng chống, không làm điều xấu. Luật pháp liên quan
Comment
Cac bac cho em them goi y ve cac phan mem hack bruteforce, dictionary ma no an toan cho minh dc ko a?

Comment
À mong bạn ghi Tiếng Việt có dấu nha bạn.

Comment
Bạn thiên về ứng dụng có thể học java, php... Bạn thiên về hệ thống thì nên học ASM, C/C++

Comment
Bên trên