Mọi người cho em hỏi : Nên học lập trình Php hay Android để kiếm việc làm...

NgMSon

Well-Known Member
22/03/2017
747
669 bài viết
Mọi người cho em hỏi : Nên học lập trình Php hay Android để kiếm việc làm...
Hiện em đang học Php và cũng rất muốn học Android nhưng không biết nên học ngôn ngữ nào đề dễ dàng kiếm việc làm và lương cao ... Nhờ mọi người tư vấn ạ...

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Mời các bạn tham gia Group WhiteHat để thảo luận và cập nhật tin tức an ninh mạng hàng ngày.
Lưu ý từ WhiteHat: Kiến thức an ninh mạng để phòng chống, không làm điều xấu. Luật pháp liên quan
  • Thích
Reactions: TaiKhoanAo
Hiện em đang học Php và cũng rất muốn học Android nhưng không biết nên học ngôn ngữ nào đề dễ dàng kiếm việc làm và lương cao ... Nhờ mọi người tư vấn ạ...

Với kinh nghiệm của mình thì làm giỏi 1 trong hai mảng trên lương đều cao và dễ dàng xin việc. Học PHP sẽ dễ hơn học Android một chút. Bạn cứ tìm hiểu cả 2 rùi xem mình thích hợp mảng nào thì tập trung nghiên cứu chắc chắn sẽ thành công.

Mời các bạn tham gia Group WhiteHat để thảo luận và cập nhật tin tức an ninh mạng hàng ngày.
Lưu ý từ WhiteHat: Kiến thức an ninh mạng để phòng chống, không làm điều xấu. Luật pháp liên quan
Comment
Dạ , đợt trước có mooyj công ty mời em về làm lập trình viên cho họ , Php hoặc Android nhưng em không biết nên chọn cái nào...
rồi em bảo là để sau này khi ra trường mới tính...

• Thích
Reactions: TaiKhoanAo
Comment
Bên trên