Không vào được Whitehat

joker48936

W-------
20/02/2014
2
22 bài viết
Không vào được Whitehat
không biết có phải admin chặn ip em không mà em không vào được trang này. giờ em đang phải vào bằng tor. Nếu admin chặn thì mở hộ em với

Mời các bạn tham gia Group WhiteHat để thảo luận và cập nhật tin tức an ninh mạng hàng ngày.
Lưu ý từ WhiteHat: Kiến thức an ninh mạng để phòng chống, không làm điều xấu. Luật pháp liên quan
Re: Không vào được whitehat

joker48936;26835 đã viết:
không biết có phải admin chặn ip em không mà em không vào được trang này. giờ em đang phải vào bằng tor. Nếu admin chặn thì mở hộ em với
Chào bạn joker48936,

Vui lòng inbox cho mình IP của bạn để BQT kiểm tra lại.

Mời các bạn tham gia Group WhiteHat để thảo luận và cập nhật tin tức an ninh mạng hàng ngày.
Lưu ý từ WhiteHat: Kiến thức an ninh mạng để phòng chống, không làm điều xấu. Luật pháp liên quan
Comment

cảm ơn mod. Chẳng biết sao nay lại vào được r

Comment

joker48936;26857 đã viết:
cảm ơn mod. Chẳng biết sao nay lại vào được r
Ok bạn, chúc vui với Whitehat.

Comment
Bên trên