Khi đã học được C thì sẽ làm được gì

thuipro7401

W-------
21/06/2015
4
18 bài viết
Khi đã học được C thì sẽ làm được gì
Khi học căn bản lập trình C và C ++ em có thể làm được gì chưa ạ mấy anh hay vẫn phải học lập trình tiếp rồi mới tính tiếp

Mời các bạn tham gia Group WhiteHat để thảo luận và cập nhật tin tức an ninh mạng hàng ngày.
Lưu ý từ WhiteHat: Kiến thức an ninh mạng để phòng chống, không làm điều xấu. Luật pháp liên quan
Re: Khi đã học được C thì sẽ làm được gì

mục đích bạn là gì ạ???
cơ mà kiến thức nền thì....
học xong cái này bạn học các cái khác như cấu trúc dữ liệu, mạng máy tính, nguyên lý hệ điều hành, kiến trúc máy tính,.... theo như chương trình bạn học ở ĐH. ngôn ngữ C đi sâu vào hệ thống mà... mà khi bạn đã tốt C/C++ r thì chuyển sang python, ngôn ngữ này rất hay mình mới học :))) nó gần C nên nhanh vào lắm

Mời các bạn tham gia Group WhiteHat để thảo luận và cập nhật tin tức an ninh mạng hàng ngày.
Lưu ý từ WhiteHat: Kiến thức an ninh mạng để phòng chống, không làm điều xấu. Luật pháp liên quan
Comment
Re: Khi đã học được C thì sẽ làm được gì

thuipro7401;26185 đã viết:
Khi học căn bản lập trình C và C ++ em có thể làm được gì chưa ạ mấy anh hay vẫn phải học lập trình tiếp rồi mới tính tiếp
Bạn đã có thể viết ra được một số game, hay ứng dụng căn bản ,... etc :)))

Comment
Bên trên