Kết quả Cuộc thi WhiteHat Contest lần 07

BkavCR

VIP Members
27/09/2013
104
203 bài viết
Kết quả Cuộc thi WhiteHat Contest lần 07

Thân chào các bạn,

Như các bạn đã biết, Cuộc thi WhiteHat Contest lần 07 đã kết thúc vào thứ 7 ngày 19/07/2014. BTC cuộc thi trân trọng thông báo kết quả như sau:

Giải nhất: DCT_94
Giải nhì: gaored
Giải khuyến khích: moitinhdau

Xin chúc mừng các bạn đạt giải !

Chi tiết giải thưởng:

• 01 Giải nhất trị giá hơn 2 triệu đồng bao gồm: 01 ổ cứng di động 1TB + 02 Thẻ bản quyền Bkav (Bkav Pro, BMS).
  • 01 Giải nhì trị giá hơn 1 triệu đồng bao gồm: 01 chuột không dây + 02 thẻ Bkav (Bkav Pro, BMS)
  • 01 Giải khuyến khích trị giá hơn 800.000 VNĐ bao gồm: 01 USB Bkav 8GB + 02 thẻ Bkav (Bkav Pro, BMS)

WhiteHat Contest - Cuộc thi thực hành kiến thức an toàn thông tin dành riêng cho các bạn thành viên WhiteHat Forum được tổ chức định kỳ 04 tuần/ 1 lần. Cuộc thi là cơ hội để các bạn ứng dụng các kĩ năng, kiến thức đã học được trong quá trình nghiên cứu vào các tình huống gần với thực tế, đồng thời rèn luyện, kiểm tra, trau dồi kỹ năng tấn công và phòng thủ mạng máy tính như một chuyên gia an ninh mạng.

Các bạn theo dõi thêm thông tin về cuộc thi tại topic Thông báo Cuộc thi WhiteHat Contest - Cuộc thi thực hành kiến thức an toàn thông tin

Chúc các bạn sớm thu được nhiều bổ ích và nhận được các phần thưởng hấp dẫn của cuộc thi !

Trân trọng,

BQT WhiteHat Forum

P.s: Các bạn đạt gửi vui lòng gửi thông tin cá nhân (Họ tên; Email; Điện thoại, Địa chỉ nhận quà) cho mình để BTC tiến hành gửi các phần thưởng đến các bạn nhé.

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Mời các bạn tham gia Group WhiteHat để thảo luận và cập nhật tin tức an ninh mạng hàng ngày.
Lưu ý từ WhiteHat: Kiến thức an ninh mạng để phòng chống, không làm điều xấu. Luật pháp liên quan
Re: Kết quả Cuộc thi WhiteHat Contest lần 07

yeuchimse;14407 đã viết:
BTC vẫn chưa công bố kết quả cuộc thi, tuy nhiên mình muốn hỏi là bài 300 dựa vào đâu để biết đáp án là đúng, có tuân theo mệnh đề hay chứng minh gì không, liệu chỉ có 1 cách xếp hay nhiều cách xếp, có một đáp án hay nhiều đáp án :)
BTC có thể trả lời câu hỏi của mình được không :(

Mời các bạn tham gia Group WhiteHat để thảo luận và cập nhật tin tức an ninh mạng hàng ngày.
Lưu ý từ WhiteHat: Kiến thức an ninh mạng để phòng chống, không làm điều xấu. Luật pháp liên quan
Comment

yeuchimse;14432 đã viết:
BTC có thể trả lời câu hỏi của mình được không :(

BTC đã phản hồi lại bạn trong topic Write up rồi các bạn nhé :)

Comment

1 cách xếp, 1 đáp án
mình không biết chứng minh nhưng xếp thử thì thấy vậy =))

Comment
Bên trên