Hỏi về pentest web app!

S_ATTT

Member
12/05/2018
1
24 bài viết
Hỏi về pentest web app!
Mọi người cho em hỏi là em muốn tự học pentest web app thì nên học ở đâu và học những gì ạ ? em đang muốn tìm một lộ trình cụ thể mà mấy ngày nay mông lung quá ạ :(

Mời các bạn tham gia Group WhiteHat để thảo luận và cập nhật tin tức an ninh mạng hàng ngày.
Lưu ý từ WhiteHat: Kiến thức an ninh mạng để phòng chống, không làm điều xấu. Luật pháp liên quan
Nếu bạn nghe tiếng Anh ổn thì tìm khóa học này trên Google nhé:
Web Application Pentesting Course Videos. Khá cơ bản và đầy đủ...

Mời các bạn tham gia Group WhiteHat để thảo luận và cập nhật tin tức an ninh mạng hàng ngày.
Lưu ý từ WhiteHat: Kiến thức an ninh mạng để phòng chống, không làm điều xấu. Luật pháp liên quan
Comment
Nếu bạn nghe tiếng Anh ổn thì tìm khóa học này trên Google nhé:
Web Application Pentesting Course Videos. Khá cơ bản và đầy đủ...
tiếng anh của e lại hơi cùi :3 k biết có cách nào khác không ạ, đọc tiếng anh thì được chứ nghe thì khơi khó ạ :(

Comment
Mọi người cho em hỏi là em muốn tự học pentest web app thì nên học ở đâu và học những gì ạ ? em đang muốn tìm một lộ trình cụ thể mà mấy ngày nay mông lung quá ạ :(
Theo mình thì bạn nên học để trở thành một developer mảng web trước sau đó học về các lỗ hổng trên nền web mới có thể làm việc được trong mảng pentest này.

Comment
Bên trên