Hỏi về facebook ?

nhockunvt

W-------
04/11/2013
0
28 bài viết
Hỏi về facebook ?
mình thấy khi search từ khóa tăng like tăng sub tè lè..mà không hiểu tăng như thế nào ?..ai hiểu vấn đề này giúp với ?

Mời các bạn tham gia Group WhiteHat để thảo luận và cập nhật tin tức an ninh mạng hàng ngày.
Lưu ý từ WhiteHat: Kiến thức an ninh mạng để phòng chống, không làm điều xấu. Luật pháp liên quan
Re: Hỏi về facebook ?

nhockunvt;10395 đã viết:
mình thấy khi search từ khóa tăng like tăng sub tè lè..mà không hiểu tăng như thế nào ?..ai hiểu vấn đề này giúp với ?

Bạn vào một số fan page thống kê tới cả 100 nghìn like nhưng khi up một bài viết chỉ có vài 3 like .Đó là like ảo không chất lượng.
Để có thể tạo ra những like chất lượng bạn cần chạy adsense của facebook chắc chắn mất tiền và cần thẻ visa.
Thủ thuật trên mạng rất nhiều nhưng không gì chất lượng bằng tự tay những người quan tâm đến page của bạn like trực tiếp.
Còn sub và like ảo có số lượng cao cũng không có tác dụng gì.

Mời các bạn tham gia Group WhiteHat để thảo luận và cập nhật tin tức an ninh mạng hàng ngày.
Lưu ý từ WhiteHat: Kiến thức an ninh mạng để phòng chống, không làm điều xấu. Luật pháp liên quan
Comment
Re: Hỏi về facebook ?

mình tìm hiểu thì sau khi đạt được mốc 10k sub thì có nút reply sau cmt ? vậy cũng vui vui mà hihi

Comment
Bên trên