Hỏi cách thức xâm nhập máy victim khi đã vào được router wifi

Mr_Long

W-------
01/11/2013
0
28 bài viết
Hỏi cách thức xâm nhập máy victim khi đã vào được router wifi
Tình hình là mình có thắc mắc như thế này...

VD: Mình xâm nhập vào được router wifi ở 1 quán cafe, mình muốn hack 1 máy đang kết nối sài wifi này thì mình sẽ upload 1 keylog lên router wifi và yêu cầu chạy keylog khi có bất cứ máy nào kết nối vào wifi này,... lý thuyết là vậy nhưng không biết phải không...

Mong các pro giải đáp hộ thắc mắc này của mình...

thanks!

Mời các bạn tham gia Group WhiteHat để thảo luận và cập nhật tin tức an ninh mạng hàng ngày.
Lưu ý từ WhiteHat: Kiến thức an ninh mạng để phòng chống, không làm điều xấu. Luật pháp liên quan
Re: Hỏi cách thức xâm nhập máy victim khi đã vào được router wifi

Theo mình thì hầu hết thiết bị phát wifi chỉ cho upload filmware lên.
Mục đích của bạn dù tốt hay xấu thì cũng không nên sử dụng malware để hack người ta. Bạn nên báo lại cho quán cafe đổi pass admin truy cập gia diện quản trị bộ phát wifi chắc sẽ được uống cafe free dài dài :D

Mời các bạn tham gia Group WhiteHat để thảo luận và cập nhật tin tức an ninh mạng hàng ngày.
Lưu ý từ WhiteHat: Kiến thức an ninh mạng để phòng chống, không làm điều xấu. Luật pháp liên quan
Comment

BackDoor đã dựa vào một số "ếch bờ lo ít" dành riêng cho "râu tơ" và quất đc vài máy thế này:

Bạn khoái chí ko nhỉ :D

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
  • Thích
Reactions: du0n9
Comment

backdoor;16738 đã viết:
BackDoor đã dựa vào một số "ếch bờ lo ít" dành riêng cho "râu tơ" và quất đc vài máy thế này:

Bạn khoái chí ko nhỉ :D
quá hấp dẫn :v, có hướng dẫn chi tiếc không pro.... :cool:

Comment

NJ-RAT ... hầu như đều bị chặn!

Comment
Bên trên