Học được lập trình c javascirp python tạm ổn

thuipro7401

W-------
21/06/2015
4
18 bài viết
Học được lập trình c javascirp python tạm ổn
H em đã học xong muốn tiến vào hacker sâu hơn nữa nên tìm hiểu cái gì và cho em xin link để học cái đáng học đầu tiên ạ

Mời các bạn tham gia Group WhiteHat để thảo luận và cập nhật tin tức an ninh mạng hàng ngày.
Lưu ý từ WhiteHat: Kiến thức an ninh mạng để phòng chống, không làm điều xấu. Luật pháp liên quan
Re: Học được lập trình c javascirp python tạm ổn

thuipro7401;27708 đã viết:
H em đã học xong muốn tiến vào hacker sâu hơn nữa nên tìm hiểu cái gì và cho em xin link để học cái đáng học đầu tiên ạ
sử dụng ngôn ngữ em học viết ứng dụng, code, trò chơi... Hoặc đọc các tài liệu sâu hơn về các ngôn ngữ trên. Hacker cũng chỉ là những chuyên gia lành nghề từng lĩnh vực cụ thể nên em đừng học lan man lạc hướng. Hãy học thành thạo chứ đừng dừng lại mức tạm ổn.

Mời các bạn tham gia Group WhiteHat để thảo luận và cập nhật tin tức an ninh mạng hàng ngày.
Lưu ý từ WhiteHat: Kiến thức an ninh mạng để phòng chống, không làm điều xấu. Luật pháp liên quan
Comment
Re: Học được lập trình c javascirp python tạm ổn

thuipro7401;27708 đã viết:
javascript => điều kiện tốt để học XSS,XSRF.
python => điều kiện tốt để tạo tools, đọc code và hiểu code của các công cụ viết bằng python.

Comment
Bên trên