Giúp mình về cài phần mềm trong backtrack với ạ

hehe

W-------
19/10/2014
0
10 bài viết
Giúp mình về cài phần mềm trong backtrack với ạ
Bác nào có biết cấu hình cái gì ở backtrack 5r3 mà khi cài phần mềm vào backtrack mà khi tắt máy ảo đi bật lại thì nó không bị mất phần mềm vừa cài rồi không. Mình download một cái gì đó cũng bị mất khi restart máy ảo. Mình ko biết search google cái phần này kiểu gì. Mong các bác giúp đỡ. Mình cảm ơn ạ.

Mời các bạn tham gia Group WhiteHat để thảo luận và cập nhật tin tức an ninh mạng hàng ngày.
Lưu ý từ WhiteHat: Kiến thức an ninh mạng để phòng chống, không làm điều xấu. Luật pháp liên quan
Re: Giúp mình về cài phần mềm trong backtrack với ạ

Trường hợp của bồ, tôi nghi là bồ đang chạy Live DVD quá. Nên nếu muốn khắc phục thì bồ cài backtrack trên phân vùng máy ảo,( Cài Lên nhé ).

Mời các bạn tham gia Group WhiteHat để thảo luận và cập nhật tin tức an ninh mạng hàng ngày.
Lưu ý từ WhiteHat: Kiến thức an ninh mạng để phòng chống, không làm điều xấu. Luật pháp liên quan
Comment
Re: Giúp mình về cài phần mềm trong backtrack với ạ

xiuchac;16802 đã viết:
Trường hợp của bồ, tôi nghi là bồ đang chạy Live DVD quá. Nên nếu muốn khắc phục thì bồ cài backtrack trên phân vùng máy ảo,( Cài Lên nhé ).
hi, thanks ban.

Comment
Bên trên