Forum tầm cỡ quốc tế

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

hisoka

W-------
05/11/2014
0
10 bài viết
Forum tầm cỡ quốc tế
https://whitehat.vn/ forum tầm cỡ quốc tế, tổ chức các cuộc thi có sự tham dự của thành viên nước ngoài.
Antiddos : chặn quốc tế.=))
Xóa bài là tự sỉ nhục

Mời các bạn tham gia Group WhiteHat để thảo luận và cập nhật tin tức an ninh mạng hàng ngày.
Lưu ý từ WhiteHat: Kiến thức an ninh mạng để phòng chống, không làm điều xấu. Luật pháp liên quan
Vẫn chưa hiểu lắm !

Mời các bạn tham gia Group WhiteHat để thảo luận và cập nhật tin tức an ninh mạng hàng ngày.
Lưu ý từ WhiteHat: Kiến thức an ninh mạng để phòng chống, không làm điều xấu. Luật pháp liên quan
Comment
https://whitehat.vn/ forum tầm cỡ quốc tế, tổ chức các cuộc thi có sự tham dự của thành viên nước ngoài.
Xóa bài là tự sỉ nhục
Chào bạn.

Thành viên quốc tế vẫn log in wargame bình thường bạn nhé.

Còn việc chặn IP quốc tế là do VDC bị tấn công nên họ chặn thôi.

• Thích
Reactions: hisoka
Comment
Xóa bài là tự sỉ nhục
Nếu bạn có giải pháp chống được tấn công ddos băng thông hàng 100 gigabyte có thể đóng góp ở topic này. Bạn viết bài mà lo bị xóa thì bạn nên xem lại câu chữ của mình có văn hóa không. Còn tôi dám khẳng định trình bạn không làm được 100 điểm bài CTF nào nhé :D

Comment
Nếu bạn có giải pháp chống được tấn công ddos băng thông hàng 100 gigabyte có thể đóng góp ở topic này. Bạn viết bài mà lo bị xóa thì bạn nên xem lại câu chữ của mình có văn hóa không. Còn tôi dám khẳng định trình bạn không làm được 100 điểm bài CTF nào nhé :D
1.Load Balancing
2.Cloudflare
3.Sucuri

Còn trình độ của cậu không đủ vặn tôi đâu.

Comment
Chào bạn.

Thành viên quốc tế vẫn log in wargame bình thường bạn nhé.

Còn việc chặn IP quốc tế là do VDC bị tấn công nên họ chặn thôi.
Đó trả lời như vậy chấp nhận đc nè !

Comment
1.Load Balancing
2.Cloudflare
3.Sucuri

Còn trình độ của cậu không đủ vặn tôi đâu.
Mình không biết trình độ của bạn như thế nào, có thể là tốt, có thể là rất pro. Tuy nhiên bạn cũng nên suy xét kỹ trước khi nói. DDos mà dễ chống như vậy thì năm 2016 CNN, HBO, Twitter, PayPal, Netflix đã không phải khổ sở chống chọi với hàng Terabyte bandwith cùng đồng loạt tấn công.
"Whitehat.vn" cũng chỉ là một hệ thống, vdc cũng chỉ là một hệ thống. Có chăng chỉ là cách phòng ngừa và khắc phục sự cố như thế nào thôi.
P/s: "No system is safety" - by Elliot Alderson.

Comment
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên