Em xin mạn phép được tìm 1 thầy dạy DDOS.

Stull00

W-------
02/12/2015
0
1 bài viết
Em xin mạn phép được tìm 1 thầy dạy DDOS.
Như tiêu đề. E cần tìm 1 thầy dạy mình về DDoS. Em xin nói thẳng là e bên kinh danh. Đã là kinh doanh thì luôn có cạnh tranh. Mà ngta dồn em quá. Nên e mong có thầy nào cao tay. Chỉ dạy e. E cũng sáng dạ chắc là học nhanh thôi. Em tên Việt SDT 0989106192. E ở Uông Bí - Quảng Ninh. Còn về tiền công dạy. Thầy cứ ngã giá. Trò sẽ cố gắng lo đủ.. Thầy nào gần em. Em xin đc mời hẳn thầy về dạy tại nhà. Hoặc e đến nhà thầy.. Ai biết có thầy giỏi giới thiệu giúp mình nhé.. Thanks mọi người đã xem.

Mời các bạn tham gia Group WhiteHat để thảo luận và cập nhật tin tức an ninh mạng hàng ngày.
Lưu ý từ WhiteHat: Kiến thức an ninh mạng để phòng chống, không làm điều xấu. Luật pháp liên quan
Stull00;n53608 đã viết:
Như tiêu đề. E cần tìm 1 thầy dạy mình về DDoS. Em xin nói thẳng là e bên kinh danh. Đã là kinh doanh thì luôn có cạnh tranh. Mà ngta dồn em quá. Nên e mong có thầy nào cao tay. Chỉ dạy e. E cũng sáng dạ chắc là học nhanh thôi. Em tên Việt SDT 0989106192. E ở Uông Bí - Quảng Ninh. Còn về tiền công dạy. Thầy cứ ngã giá. Trò sẽ cố gắng lo đủ.. Thầy nào gần em. Em xin đc mời hẳn thầy về dạy tại nhà. Hoặc e đến nhà thầy.. Ai biết có thầy giỏi giới thiệu giúp mình nhé.. Thanks mọi người đã xem.
Tại sao bạn không dùng số tiền đó mua các thiết bị chống tấn công ddos bảo vệ website của mình. Ddos đối thủ rùi họ chơi lại cứ thế thì làm sao mà làm ăn kinh doanh được nữa. Còn bạn muốn tìm hiểu về ddos chỉ cần dùng mấy tool là được nhưng đây là hành vi phạm pháp có thể bị pháp luật sờ gáy bất cứ lúc nào.

Mời các bạn tham gia Group WhiteHat để thảo luận và cập nhật tin tức an ninh mạng hàng ngày.
Lưu ý từ WhiteHat: Kiến thức an ninh mạng để phòng chống, không làm điều xấu. Luật pháp liên quan
Comment
Lâu cũng chưa nghe ở Việt Nam có vụ nào bị phạt tiền do DDOS, cơ mà luật đã có:

Điều 225 BLHS quy định: Người nào được sử dụng mạng máy tính mà vi phạm các quy định về vận hành khai thác, sử dụng mạng máy tính gây rối loạn hoạt động, phong tỏa hoặc làm biến dạng, làm hủy hoại dữ liệu máy tính hoặc đã bị xử lý kỷ luật phạt hành chính về hành vi này mà còn vi phạm thì bị phạt tiền từ 5 triệu đồng đến 100 triệu đồng, cải tạo không giam giữ đến 3 năm hoặc phạt tù từ 1 năm đến 3 năm.

Phạt tù từ 2 năm đến 5 năm đối với trường hợp vi phạm có tổ chức, gây hậu quả rất nghiêm trọng hoặc đặc biệt nghiêm trọng. Ngoài ra người phạm tội có thể bị phạt tiền từ 5 triệu đồng đến 50 triệu đồng, cấm đảm nhiệm chức vụ, cấm hành nghề hoặc làm công việc nhất định từ 1 đến 5 năm.

Comment
tôi mong bạn đừng làm hành vi sai trái này, đừng vì cái lợi trước mắt mà hủy hoại tương lai

Comment
Có bài đầy đủ về cái này không các bro ơi?

Comment
Thẻ
ddos dos
Bên trên