CTF có những mảng gì?

phan nhat duy

Member
16/03/2017
3
24 bài viết
CTF có những mảng gì?
hiện nay có mẩy mảng chơi CTF z mọi người !!! có thể cho em biết được k ??? s em kiếm trên mạng k có

Mời các bạn tham gia Group WhiteHat để thảo luận và cập nhật tin tức an ninh mạng hàng ngày.
Lưu ý từ WhiteHat: Kiến thức an ninh mạng để phòng chống, không làm điều xấu. Luật pháp liên quan
  • Thích
Reactions: DiepNV88
Bạn vào trang thực hành an ninh mạng của WhiteHat là https://wargame.whitehat.vn/ trong đó có menu challenge, sẽ có một số phần cơ bản mà mọi người hay thi, bạn có thể thực hành luôn.

Mời các bạn tham gia Group WhiteHat để thảo luận và cập nhật tin tức an ninh mạng hàng ngày.
Lưu ý từ WhiteHat: Kiến thức an ninh mạng để phòng chống, không làm điều xấu. Luật pháp liên quan
Comment
hiện nay có mẩy mảng chơi CTF z mọi người !!! có thể cho em biết được k ??? s em kiếm trên mạng k có

Các mảng chơi CTF hiện đang có trên wargame:
1. Reverse Engineering
2. Web Security
3. Cryptography
4. Pwnable
5. Forensics
6. Programming
7. Steganography
8. Miscellaneous

Mới chơi thì tìm hiểu cái số 2 gần gũi nhất nhé.

Comment
Các mảng chơi CTF hiện đang có trên wargame:
1. Reverse Engineering
2. Web Security
3. Cryptography
4. Pwnable
5. Forensics
6. Programming
7. Steganography
8. Miscellaneous

Mới chơi thì tìm hiểu cái số 2 gần gũi nhất nhé.
Anh Điệp nói sai rồi :v. Mới chơi phải chơi cái số 6 mới gần gũi nhất :D.

Comment
Bên trên