Cho em hỏi về lớp học cơ bản an ninh mạng ạ

huyhenrychau

W-------
17/08/2016
0
26 bài viết
Cho em hỏi về lớp học cơ bản an ninh mạng ạ
Có các bậc sư phụ nào mở lớp dạy cô bản ANM ở hcm k em muốn theo ngành này nhưng chưa biết chỗ học, nếu học cần học trước những gì

Mời các bạn tham gia Group WhiteHat để thảo luận và cập nhật tin tức an ninh mạng hàng ngày.
Lưu ý từ WhiteHat: Kiến thức an ninh mạng để phòng chống, không làm điều xấu. Luật pháp liên quan
huyhenrychau;n59427 đã viết:
Có các bậc sư phụ nào mở lớp dạy cô bản ANM ở hcm k em muốn theo ngành này nhưng chưa biết chỗ học, nếu học cần học trước những gì

Để theo học ngành ANM bạn cần chuẩn bị kiến thức IT cơ bản và có những hiểu biết nhất định về lập trình, mạng máy tính, các công cụ ANM, với khóa học bạn có thể tham gia một số khóa học online như BCSE để đảm bảo về chất lượng.

Mời các bạn tham gia Group WhiteHat để thảo luận và cập nhật tin tức an ninh mạng hàng ngày.
Lưu ý từ WhiteHat: Kiến thức an ninh mạng để phòng chống, không làm điều xấu. Luật pháp liên quan
Comment
Comment
Các khóa học trên đều có chứng chỉ đấy o->.

Comment
Bên trên