Cần tìm người dạy pentest

hieuhoang00

Member
24/12/2018
0
5 bài viết
Cần tìm người dạy pentest
Xin chào mọi người ạ, hiện tại em cần tìm người dạy về kali linux, ceh, ecsa, pentest, hacking vì sau này em muốn vào làm việc trong red team pentest. Em cảm ơn ạ

Mời các bạn tham gia Group WhiteHat để thảo luận và cập nhật tin tức an ninh mạng hàng ngày.
Lưu ý từ WhiteHat: Kiến thức an ninh mạng để phòng chống, không làm điều xấu. Luật pháp liên quan
uppppppp

Mời các bạn tham gia Group WhiteHat để thảo luận và cập nhật tin tức an ninh mạng hàng ngày.
Lưu ý từ WhiteHat: Kiến thức an ninh mạng để phòng chống, không làm điều xấu. Luật pháp liên quan
Comment
Chào bạn
Bạn có thể kiếm các khóa học này free trên udemy, cybrary, còn nếu bạn muốn cần tìm người dạy thì mình nghĩ bạn nên bỏ ra 1 khoảng tiền để thuê hoặc đến trung tâm học thì có thể dựng lab thực hành nắm được kiến thức, trước hết nên học khóa CEHv10 để nắm kiến thức cơ bản

Chỉnh sửa lần cuối:
Comment
em muốn tìm một người có trình độ chuyên môn để đào tạo lên oscp, ecsa ạ.

Comment
em muốn tìm một người có trình độ chuyên môn để đào tạo lên oscp, ecsa ạ.
Hi bạn
OSCP và ECSA mà muốn học chỉ có đến trung tâm học thôi, người có OSCP và ECSA không dễ để bạn kiếm đâu, vì lương họ làm đã khá cao. Nhưng basic vẫn là khóa CEH để nắm kiến thức cơ bản

Comment
E thấy ở VN không có trung tâm nào dạy OSCP luôn

Comment
E thấy ở VN không có trung tâm nào dạy OSCP luôn
Hi bạn, thường thì bạn nên đến trung tâm học các khóa basic về hacking, sau đó rủ mọi người gom thành 1 lớp/nhóm trung tâm mời Thầy về may ra có khả năng mở lớp bạn à, như mình đã nói OSCP lương khá cao nên học phí cũng không hề rẻ . Nhưng ECSA thì có thể có lớp vì đây là 1 khóa nâng cao hơn của CEH do EC-Council ủy quyền và cấp chứng chỉ

Comment
Xin chào mọi người ạ, hiện tại em cần tìm người dạy về kali linux, ceh, ecsa, pentest, hacking vì sau này em muốn vào làm việc trong red team pentest. Em cảm ơn ạ

Bạn đang ở level nào rồi? Kinh nghiệm làm việc + chứng chỉ như thế nào?
Riêng trong câu hỏi của bạn, đã thấy bạn có tìm hiểu và hình dung con đường cần đi.

Comment
Bạn đang ở level nào rồi? Kinh nghiệm làm việc + chứng chỉ như thế nào?
Riêng trong câu hỏi của bạn, đã thấy bạn có tìm hiểu và hình dung con đường cần đi.
em mới học xong mcsa, ccna ạ

Comment
Bên trên